25 Các câu trả lời

บ้านนี้อยากมากค่ะ แต่ก็ไม่ค่อยกินค่ะกลัวเบาหวานกับความดัน

VIP Member

กิน แต่ไม่กินมาก 1 ขวดกินได้ 2-3 วัน กินทีละนิดพอหายอยากค่ะ

VIP Member

เราก็กินค่ะ แค่พอหายอยาก ส่วนมากจะขอแฟนกิน อึกสองอึก

บ้านนี้กินทุกวันคะ ร้อนไม่ไว ท่าไม่ดินเหมือนขาดอะไร

ทุกวันเลยค่ะบางวันทานเป็นลิตรกังวลเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้กิน2จิบค่ะ นอกนั้นให้แฟนกินแทน ขวดละ10บาท

ขนาดกิน2จิบยังบ่นหูชาเลยค่ะ55

เหมือนกันค่ะกินทุกวันเลย จะมีผลกระทบใหมค่ะ

ดื่มน้ำผลไม้แช่เย็นๆแทนค่ะ ของดอยคำ ยูนิฟ

ขอบคุณค่ะ

แฟนผมกินคับแต่กินค่อยๆจิบ กินพออยากคับ

บ้านนี้ถ้าได้กินแล้วไม่หมดขวดไม่ยอมค่ะ😅

กินเหมือนกันค่ะ อากาศร้อนๆแก้กระหาย

Câu hỏi liên quan