35 Các câu trả lời

ถ้ากรรมพันธ์พ่อแม่มีผิวดำลูกก็จะดำค่ะ ไม่เกี่ยวกับของที่กินนะคะ 🤣🤣

บ้านนี้กินโกโก้ทุกวันเลยค่ะ น้องออกมาผิวขาวชมพู ไม่ดำนร๊าาา😅😅😅

VIP Member

ไม่เกี่ยวกับของที่ทานค่ะ ลูกจะดำอยู่ที่กรรมพันธุ์พ่อกับแม่ค่ะ

ตลกมากเลยค่ะ เรื่องนี้ ไม่น่าเป็นประเด็นกับคนยุคใหม่ได้เลย

สีผิวลูก ขึ้นอยู่กับพันธุกรรมพ่อแม่ค่ะ ไม่เกี่ยวกับของกิน

สีผิวอยู่ที่กรรมพันธุ์ค่ะ ไม่ได้อยู่ที่ของที่กินลงไป 😂

ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะ สีผิวลูกอยู่ที่กรรมพันธุ์นะคะ

ตอนท้องกินโกโก้เย็นแทบทุกวันก็ไม่ดำนะค่ะ🥰

ใช่คะคนที่บ้านชอบพุดเลยแอบกังวนนิดนึงคะแม่

ไม่เกี่ยวค่ะ ตามพันธุกรรมของพ่อแม่มากกว่า