45 Các câu trả lời

นู๋มอร์ต้าก็เป็นจ้า2-3 คืนแรก แม่อยู่ยันสว่างคาตาเลย ตอนนี้ น้องได้ 8 วันแล้ว พักหลังป็นน้อยหน่อย บ้านนี้จะปล่อยให้นอนเต็มที่ทั้งวันเว้นเวลากินนม และ3-4 ชม. ก่อนเวลาพ่อแม่นอนจะปลุกเขา และเล่นกับเขา. ถึงเวลาก็เข้านอนพร้อมกันค่ะ

เปนค่ะปกติของเดกแรกเกิดน้องยังแยกไม่ออกเวลาไหนกลางวันกลางคืนเพราะยุในท้องส่วนมากเขาจะตื่นเวลากลางคืนเพราะเปนตอนที่แม่พักผ่อนร่างกายแม่หยุดเคลื่อนไหวแล้วจะนอนกลางวันมากกว่า

น้องน่ารักจังเลยค่ะ บ้านนี้12วันเป็นเหมือนกันค่ะ กลางคืนนี่ตาแจ๋วเลย

ที่นอนสวยจังค่ะแม่ แม่ซื้อที่ไหนค่ะแม่บ้านนี้อยากได้บ้าง

15วันแล้วครับ กลางวันหลับดี กลางคืนกวนดีเหมือนกัน😂

เหมือนกันค่ะ กลางคืนไม่หลับ แม่นี้ตาจะหลับแล้ว

น้องเทอร์โบคับ14วันตอนกลางคืนตาก็จะประมาณค่ะ

น้องเนม20วันค่ะ ณ ตอนนี้ แม่ละตาจะหลับแล้ว😂

VIP Member

บ้านนี้ก็ตาแป๋วตอนกลางคืนเหมือนกันค่ะ

1เดือนกับ20วันยังไม่ได้นอนคับผม

Câu hỏi liên quan