390 Các câu trả lời

VIP Member

ตรวจเจอก็ฝากเลยค่ะ เจอถุงตอน5วีคค่ะ เจอตัวน้องตอน8วีคค่ะ

VIP Member

รู้ว่าท้องไปฝากได้เลยค่ะ อย่าเกิน 3 เดือนนะคะเดี๋ยวหมอดุ

ไปตอน 8 wk ยังไม่ได้ฝากเลยค่ะ ต้องรอไปอีก 4 wk หมอถึงฝากให้ค่ะ

ฝากตั้งแต่4วิคเลยค่ะ ผิดสังเกตุตรวจเลยแล้วก็ฝากด้วยค่ะ

ขอบคุณค่ะ ค่อยสบายใจขึ้นหน่อย😊

ประจำเดือนไม่มี2เดือน ตรวจแล้วรู้ว่าท้อง ก็ไปฝากเลยค่ะ

รู้แล้วก็ไปฝากเลยจ้า จะได้มียามากินบำรุงตัวเล็กด้วย🥰

ในสื่อ ในทีวี เขาก็โฆษณาออกบ่อย ฝากครรภ์ทันที เมื่อรู้

บ้านนี้รู้ตอนท้อง2เดือนกว่าเเต่ยังไม่ได้ไปซาวดฺ์ค้ะ

ตอนรุว่าท้อง2เดือนกว่าแล้วคะ รุว่าท้องก้อไปฝากเลยคะ

VIP Member

ตรวจเจอก็ไปฝากท้องเลยค่ะบ้านนี้ลางานไปฝากท้องตอน8week

Câu hỏi liên quan