26 Các câu trả lời

ท้องจ้า ให้ชัวร์รอสะกสองอาทิตย์ตรวจใหม่ก็ได้คะ เพราะบางที่ฮอร์โมนน้องยังน้อยอยู่บ้านนี้ตรวจมั้งหมด8อันเข้มจากไม่เท่ากันสักอัน

หนูตรวจเจอ2อัน2ขีด พอตรวจอีกที ขีดเดียวแล้วคะ เลยไม่แน่ใจว่าจะท้องมั้ย ว่าจะรอตรวจอีกครั้งคะ ขอบคุณมากนะคะ

เว้นระยะตรวจค่ะสัก2-3วัน เคยขึ้นจาง2อันตอนตรวจ พอ2-3วันตรวจอีก ขีดเดียว สรุปไม่ท้องค่ะ จางมากๆอาจไม่ท้องเพราะเคยเป็นค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ลองตรวจซ้ำอีกสัก 2 วันนะคะ ใช้ปัสสาวะเช้าถูกแล้วค่ะจะมีปริมาณฮอร์โมนสูงสุด

VIP Member

ขีดที่2จางแค่ไหนก็ท้องคะ ไม่แน่ใจเว้นสัก2-3วันแล้วตรวจใหม่นะคะ

ลองตรวจช้ำดูค่ะ ถ่าไม่แน่ใจควรไปตรวจโรงบาลเลยค่ะ

ขอบคุณทุกคอมเม้นเลยนะคะ 🙏🙏☺️

ตรวจซ้ำอีกรึไม่ก็ไปหาหมอเลยค่าา

ลองตรวจอีกค่ะประมาณ3-4วันลองใหม่

มีลุ้นแล้วรออีก1สัปดาชัดแน่

TapFluencer

ไม่แน่ใจตรวจซ้ำๆได้น้าาา

Câu hỏi liên quan