ใครเคยเป็นบ้างคะ

ตรวจครั้งที่1 ใช้แบบจุ่ม ขึ้น2ขีดจาง ตรวจครั้งที่2 ใข้แบบหยด ขึ้นขีดเดียว ตรวจครั้งที่3 ใช้แบบหยอด และจุ่ม แบบหยดขึ้น1ขีด แบบจุ่ม2 ขีดแต่จางมากๆๆๆ จางมากกว่าตรวจครั้งที่1 (ใช้คนละยี่ห้อกับแบบที่1นะคะ ) แบบนี้เกิดจากอะไรคะ แล้วมีโอกาสท้องไหม วันจันทร์นี้ว่าจะไปตรวจที่โรงพยาบาลดูค่ะ ***เกี่ยวที่ยี่ห้องไหมคะว่าค่าฮอร์โมนความเข้มแต่ละยี่ห้อตรวจไม่เท่ากันหรือป่าวคะ*** มีอาการ คลื่นไส้อาเจียน เวียนหัว หน้ามืด เหม็นกลิ่นต่างๆ ปวดท้องบริเวณท้องน้อย เหมือนปวดประจำเดือน แต่ปวดไม่มากนะคะ ปวดพักๆแล้วก็หาย กินอาหารไม่ลง กินก็อาเจียน พะอืดพะอมทั้งวัน ท้องผูก และเรอออก ไม่มีอาการปวเป็นแบบนี้บ้างคะ มีโอกาสตั้งครรภ์ไหมคะ ☺️#ขอบคุณล่วงหน้านะคะ #ขอคำแนะนำ

3 Các câu trả lời

แม่ว่าท้องนะคะ แม่อาการแบบนี้เลยค่ะก่อนจะตรวจ หน้ามืดบ่อยมาก เพลียสุด ปจด ช้าไป2วันด้วยค่ะ ตอนนี้8เดือนแล้วค่ะ

ขอบคุณนะคะ🙏🥰🥰

เป็นไปได้ค่ะที่แต่ละยี่ห้อเข้มจางต่างกันค่ะ ในภาพตรวจจากปัสสาวะเดียวกันค่ะ

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ท้องมั้ยคะแม่