3 Các câu trả lời

ควรไปพบหมอให้เร็วที่สุดก็ดีนะคะแม่❤️จะได้ยาบำรุงมาทาน น้องจะได้แข็งแรงๆค่ะ😍แต่ส่วนตัวรู้ตัวว่าขึ้น2ขีด แต่ต้องรอวันไปฝากครรภ์ค่ะ เพราะแถวบ้านทุกๆอาทิตย์จะมีวันฝากครรภ์แค่วันเดียวค่ะ เลยต้องรอ😆☺️ไม่ได้รับฝากครรภ์ทุกวัน

เราก็รอวันฝากครรภ์วันเดียวเหมือนกันค่ะ พึ่งตรวจเจอวันที่ 3 ม.ค 67 ค่ะ

VIP Member

ท้องแรกเหมือนกันค่ะ พึ่ง4w ไปหาหมอมาเมื่อวาน ได้อัลตร้าซาวด์ค่ะ เห็นเล็กๆ แต่ยังไม่ชัดเจนค่ะ

ครั้งแรกเราไปคลีนิกค่ะ

บ้านนี้ตรวจเจอแล้วก็ไป รพ วันนั้นเลยค่ะ 🫶🏻

Câu hỏi liên quan