43 Các câu trả lời

ชัดเจนมากเลยค่ะ ถ่างขาให้ดูแบบไม่อายเลย ของลูกแม่หุบขาไว้จนกระทั่งคลอดค่ะ

แม่ช่วยดูหน่อยได้มั้ยค่ะว่าเพศอะไร แต่หมอบอกผู้ชาย อยากได้ความแน่ใจอะคะ

ของบ้านนี้หมอบอกว่าชายเเตาเเม่ก็ไม่รุ้ว่าดูตรงไหน ซาวตอน25+6คะ

บ้านนี้ซาวด์ตอน22วีค ชัดมากจ้า555 ตอนนี้30วีคแล้วว

ชัดมากค่ะแม่ ของบ้านนี้ ก็ โด่เด่ มากจ้า555

อ้าขาโชว์เหมือนกับบ้านนี้เลยค่ะแม่ 🥰🥰

ผู้ชายไหมค่ะ เหมือนจะเห็นเป็นจู๊น้อง😄

ภาพชัดมาก หมอน่าจะบอกได้นะคะ ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้โชว์เเบบนี้เลยจ้าา ได้ลูกชาย☺️

VIP Member

ใช่แล้วค่ะ น้องเป็นคนเปิดเผยมากค่ะ 🤣🤣