18 Các câu trả lời

หาหมอด่วนค่ะแม่ มีมูกเลือดต้องไปรพ.เพราะอีกอย่างใกล้ครบกำหนดแล้วไม่ต้องรอให้ครบนะคะทางนี้ก้อท้องแข็งถี่ช่วง37+2ถือตะกร้าเตรียมคลอดไปสรุปโดนผ่าด่วนเลยค่ะของเราไม่มีมูกเลือดมีแต่ท้องแข็งถี่✌️✌️

อาการเดียวกันเลยค่ะผ่าตอน37+2

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ออกแค่ครั้งเดียว ไม่ปวด ถามพยาบาลเขาบอกว่าอาจเป็นเพราะเลือดค้างก่อนตั้งครรภ์​ ตอนนี้อายุครรภ์​ 10 วีค อาจเป็นไปได้ แต่ถ้าไม่มั่นใจ ก็ไปหาหมอดีกว่าค่ะ

ได้ไปหาหมอฝากครรภ์มาแล้วค่ะ บอกอาการหมอไป หมอเลยกระตุ้นปากมดลูกให้ และนัดอีกที 30 กันยายนซึ่งเลยกำหนดคลอดไปอีก 1 อาทิตย์

ถ้าโดนกระตุ้นคลอดมีเลือดแบบนี้ ควรรอดูอาการก่อนไหมค่ะถึงไปหาหมอ

ยังไม่ต้องก็ได้นะค่ะแม่เพราะมันน่าจะปกติค่ะ

มีมูกเลือดควรไปหาเเม่จ้า เด็กไม่คลอดตามเวลาที่คำนวนเปะๆนะคะ

ถ้ามีมูกเลือดไปด่วนจ้า ไม่ต้องรอถึงวันนัด ไปตอนนี้เลยจ้า

แม่ควรจะไปตั้งแต่เมื่อวาลแล้วนะคะ จะฝากธรรมดาหรือฝากพิเศษ มีเลือดออกควรไปค่ะไม่ต้อง ถือตะกร้าผ้าลูกไปเพื่อด้วยค่ะ

39+6 มีเลือดออกเหมือนกันค่ะ แต่ไม่ได้เป็นมูกเลือด

ไปค่ะบ้านนี้ก็มีมูกเลือดได้แอทมิทรตลอดเลย.

ไปคะแม่บ้านนี้เปนเหมือนกัน สรุปได้ผ่า

ต้องรีบไปเลยค่ะแม่ ให้หมอประเมินอาการ

Câu hỏi liên quan