95 Các câu trả lời

แม่เก่งมากคะคลอดเองลูกตัวโตน่าชังมากเลยคะแม่บ้านนี้35วิคลูกหนัก3017กรัมกว่าจะคลอดลูกคงโตมากคะ

ขอบคุณค่ะ😆

คุณแม่เก่งมากเลย คลอดเอง บำรุงยังไงคะ น้องนน.เยอะ แข็งแรงสมบูรณ์แบบนี้

แม่กินทุกอย่างเลยค่ะ แต่เน้นพวกผักผลไม้ นม ค่ะ😆

แม่เก่งมากเลยค่ะ คลอดธรรมชาติได้ น้องจ้ำม้ำน่าชังมากค่ะแม่

น่าตาน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ แข็งแรงๆนะลูก คุณแม่ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ😍

แม่เก่งมาก คลอดเองด้วย ขอให้แม่และน้อฃแข็งแรงนะคะ

ขอบคุณค่ะ😆

ยินดีด้วยค่ะ คุณแม่เก่งมากๆค่ะคลอดเองได้ด้วย

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ตั้งใจคลอดธรรมชาติเหมือนกันค่ะ

โอ้ยเเม่เก่งมากเลยคะอยากได้ลูกสาวเหมือนกันคะ

หวังให้เปนอย่างนั้นคะ😂

ยินดีกับครอบครัวด้วยจ้า ขอให้น้องแข็งแรงจ้า😍

ขอบคุณค่ะ😍

แม่ชอบกินของหวานชัวร์เลย แล้วกินๆๆใช่มั้ยคะ555

ใช่ค่ะแม่ 5555 แต่แม่บ้านนี้ชอบกินผัก ผลไม้ นม

Câu hỏi liên quan