11 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกัน กินละถ่ายเป็นน้ำ ปรึกษาหมอแล้ว หมอบอกว่าแพ้แลกโตสในนม ตอนท้องเลยไม่ได้กินนมเลย

ปลาเล็กปลาน้อยพวกปลาข้าวสารงี้ป๊ะคะแม่

กินอย่างอื่นเเทนคะ นั้นหมายถึงแม่ไม่ถูกกะนมตัวนี้คะ อย่าลืมนะคะ แม่ทานอะไรลูกก้ได้ทานด้วยคะ

ขอบคุณมากๆนะค๊าขนานนาม😍😍😍🙏🏻🙏🏻🙏🏻❤❤

เป็นจ้า ตอนนี้หยุดทานแล้ว ไม่ไหวกินแล้วเหมือนจุกท้องตลอดเวลา 😂

ลองดูก็ไม่เสียหายจ้าแม่ แต่บ้านนี้ไกล้คลอดแล้วไม่ทานเลยจ้า กินแล้วเหมือนท้องเสียลุกเข้าห้องน้ำลำบากจ้าท😊

บ้านนี้กินถ่ายปกติค่ะ...น้ำหนักลงลูกดีค่ะ

เปลี่ยนเป็นตัวอื่นแทนจ้า...กินสลับกันไปคะ

VIP Member

บ้านนี้ทานแล้วก็ปกตินะ ตอนนี้ได้34w แล้ว

ขอบคุณมากๆนะค๊า😍😍😍🙏🏻🙏🏻🙏🏻❤❤❤❤

VIP Member

บ้านนี้กินปกตินะคะไม่มีอาการใดๆๆ

ดีจังค่ะ..😍

ทานเหมือนกันค่ะแต่อาการปกติดี

แสดงว่าเราอาจจะต้องเปลี่ยนยี่ห้อนมแล้ว😅

บ้านนี้กินแร้วก็ถ่ายปกตินะค่ะ

เสียดายที่เราทานไม่ได้..พึ่งซื้อมากินได้สองแก้วเอง😅

VIP Member

บ้านนี้ก็กินแต่ถ่ายปกติค่ะแม่

สงสัยคงเป็นเพราะเราไม่ถูกกะนมตัวนี้แน่เลยค่ะ..เดี่ยวลองเปลี่ยนดู😊

บ้านนี้ถ่ายบ่อยขึ้นค่ะ

แต่ถ่ายปกติใช่มั้ยคะแม่??

Câu hỏi liên quan