27 Các câu trả lời

TapFluencer

ของเราท้องรอบแรกหลุดเอง แท้งครบเลยไม่ต้องขูดมดลูก 2เดือนเกือบ3เดือนเองค่ะ มาแล้ว 5555 ไม่คิดว่าจะมาไว ตอนนี้ ได้ 18w 5 แล้วค่ะ หมอบอกว่าแท้งครบจะติดง่าย แล้วฝังตัวลึกแน่นกว่าเดิม

ท้องแรกก็แท้งค่ะไม่ได้ขูดมดลูกเหมือนกันค่ะ หลุดได้3-4เดือนน้องกลับมาแล้ว🥹🥰

ยินดีด้วยค่ะ เราหลุดท้องแรกเหมือนกัน ท้อง2ใกล้จะคลอดแล้วค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ขอบคุณนะค้า🥰🙏🏻

บ้านนี้ท้องสองน้องหลุด ผ่านไป6 เดือนน้องก็กลับมาเกิดใหม่ ตอนนี้ท้อง5 เดือนแล้วค่ะ🥰🥰

ใช้เวลานานไหมแม่กว่าน้องจะมา บ้านนี้หลังจากท้องแรกหลุด รอปีกว่า กว่าจะได้ท้องนี้

บ้านนี้แม่ 6ด.หลังจากขูดมดลูกไป มาเลย ตอนนี้น้องจะครบขวบเดือนหน้าแล้ว

เหมือนกันเลยคะแต่ของหนูทำตั้ง6เดือนกว่าจะมีตอนนี้มีแล้วคะได้17วิคแล้วค้าบ

เว้นกี่เดือนค่ะ ถึงมีน้อง แล้วต้องขูดมดลูกไหมค่ะ ^^

ยินดีด้วยน่ะค่ะ ท้องนี้ขอให้ลูกน้อยแข็งแรงๆจ้า

ยินดีด้วยครับ ขอให้แม่ลูกแข็งแรงปลอดภัย

ใช่เวลานานมั้ยค่ะกว่าน้องจะกลับมา

เหมือนเเม่บ้านนี้เลยค่ะท้อง2หลุดน้องกลับมาใหม่เพิ่งตรวจเมื่คืนเลยค่ะ🤰🏼💜

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ ดูแลสุขภาพดีๆนะคะ 🤍

ขอบคุณนะคะ🎉🥰

Câu hỏi liên quan