21 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆแข็งแรงๆค่ะ อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ ตอนนรอลุ้นว่าจะคลอดตอนใหน แต่มีอาการปวดท้องคล้ายท้องเสีย

แม่มีอาการแบบไหนค่ะพอดีบ้านนี้ท้องแข็งบ่อยแต่ไม่ปวดถี่แต่หมอไม่ตรวจปากมดลูกให้ค่ะมห้กลับบ้านรอปวดท้องถี่😅😅😅😅

หมอเห็นว่าตัวเล็ก+ท้องแก่มากๆ หมอจะถามว่าอยากคลอดเองหรือผ่า เราเลือกคลอดเอง แต่ไม่สามารถคลอดเองได้เพราะกระตุ้น+เร่งคลอดแล้ว8ชม นังเปิด2เซนเท่าเดิม หมอเลยสั่งผ่าค่ั

บ้านนี้38+2 บล็อกหลังผ่าคลอดค่ะ ไม่เจ็บเลย แต่เจ็บแผลตอนเดินค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายสุขภาพร่างกายแข็งแรงค่ะ

ดมยาผ่าคลอดเจ้บไหมค่ะแม่ ตอนคลอดเสดแร้วเป้นไงบ้างค่ะ

เเล้วจะปวดตอนเดินต้องพยุงท้องด้วยนะคะเหมือนท้องจะกลุดก้าวขาไม่ออกเลยวันที่หมอให้เดินครั้งแรก

อิจฉาแม่ๆที่คลอดแล้วจัง บ้านนี้ 39+6 ก็ยังเงียบอยู่เลย

บ้านนี้ก็39+6ค่ะมีมูกเลือดออกมาไปรพ.แล้วหมอให้กลับบ้าน

โรงพยาบาลสุรินทร์คะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่น่ารักน่าชังมากๆเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ บ้านนี้รออีก6วีคถึงกำหนดจ้า

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้เพิ่งจะ33+1วีคเองค่ะ