14 Các câu trả lời

ที่แม่สะดวกค่ะ บ้านนี้ไม่กี่วันจะ5เดือนยังไม่ซาวน์ดูเพศเลยค่ะ แต่เริ่มสั่งแล้ว 😂

Super Mum

แล้วแต่ความสะดวกของแต่ละบ้านค่ะ แนะนำให้เตรียมก่อนท้องแก่ จะได้ไม่ลำบาก

ขอบคุนนะค่ะ

บ้านนี้ตอนมีเงินเลยค่ะ มีตอนไหนก็ซื้อมาเตรียมไว้ ทีละเล็กละน้อย

บ้านนี้รู้เพศก็ทยอยซื้อ แต่ช้อปแบบสุดๆตอน8 เดือนค่ะ

ถ้าแม่ไม่ซีเรียส ซื้อตอนรู้เพศลูกก็ได้ค่ะ

บ้านนี้เตรียมตอน7-8เดือนก็ครบล่ะค่ะ

ถ้าไม่ถือ ซาวด์รู้เพศก็ซื้อได้จ้า

บ้านนี้ซื้อตอนช่วง7/8เดือนคะแม่

ขอบคุนะคะ

รู้เพศก็เริ่มซื้อได้เลยค่ะ

7เดือนก่เริ่มซื้อแล้วคาะ

Câu hỏi liên quan