36 Các câu trả lời

ท้องชัวร์ค่ะ บ้านนี้ประจำเดือนมาครั้งสุดท้าย 10ตุลาคม ซื้อที่ตรวจมาตรวจก็ขึ้น2ขีดชัดเจนค่ะ กลัวตรวจผิดพลาดเลยซื้อมาอีก ตรวจไป5อันก็ขึ้น2ขีดชัดเจนเลยค่ะ ดีใจที่สุดเลยค่ะรอน้องมา3ปีจะ4ปีแล้วค่ะ

บ้านนี้ขาดแค่1วันจ้า​ ตรวจปุ๊บ​ยังไม่ครบ5นาทีอ่านผล​ ก็ขึ้นอย่างที่เห็นเลยจ้า​ ปัจจุบัน​อายุครรภ์​13+6วีคแล้วค่ะ

ขึ้นขนาดนี้ข้างกล่องบอกยังไงล่ะค่ะ เจอทุกวันคำถามแบบนี้ถ้ายุ่ในแอฟนี้นานๆก้เลือนอ่านดูมั่งนะค่ะ เพลียค่ะ

ใช่ค่ะ เบื่อมากคำถามแบบนี้ในเฟสก็ถามกันเต็มเลย อะไรวะที่ตรวจขึ้น2ขีดละไม่น่ามาถามแบบนี้ควรไปหาหมอค่ะ ฮัลโหล ตื่นๆๆ

ท้องแน่ ขนาดหนู ปจดมาครั้งสุดท้าย 23-27 ต.ค พอวันที่ 22 พ.ย ตรวจท้องเฉย555

ข้างกล่องก็มีบอกยุนะค่ะแม่ ว่ากี่ขีดถึงท้อง มาอีกและคำถามนี้

ชัวร์ค่ะ เเต่ถ้าให้มั่นใจเเนะนำฉี่เเรกของวันค่ะ

VIP Member

ชัวค่ะ ก็นับครรภ์ตั้งแต่ 11 ตุลา ถึงวันนี้ ค่ะ

VIP Member

อ่านก่อนถามนะคะ ถ้าเห็น 2 ขีดคือท้องแน่ๆ

ชัดขนาดนี้ไม่ท้องคงไม่ใช่ละจ้า

ชัดขนาดนี้รีบไปฝากท้องเถอะค่ะ