36 Các câu trả lời

เป้นเหมื่อนกันคะ รอไปซาวอีกทีตอน9สัปดาคะ

ขึ้นสองขีด แต่ไม่เจอน้อง หมอนับ 5 วีค กังวลมากค่ะ

อีก 1 อาทิตย์ ไปตรวจใหม่ค่ะ มีแน่ๆค่ะ 😊 นี่ก็ไปตรวจตอน 5 สัปดาห์ ไม่เจอเลยค่ะ อีก1อาทิตย์ไปตรวจใหม่ เห็นชัดเจนเลย โตเร็วมากเลยค่ะ

ตุ๊บๆๆ บ้านนี้เจอแล้วคร่าาาา... อดใจรอนะคะ

ว้าวเห็นชัดจัง ของมี๊ เห็นนิ๊ดเดียวเอง

เราเจอน้องตอน8wค่ะ แม่อย่าพึ่งคิดมากนะคะ

7สัปดาห์​ยังไม่เจอเลยยเศร้ากลัวท้องลม

บ้านนี้เจอน้องตอน8วีค รอซาวน์อีกทีค่ะ

รู้ตั้งแต่6w แต่ไปซาวด์ ตอน9w เจอเลยค่ะ

6 wks อาจน้อยไปน้าาา ลองไปอีกสัก 1-2 wks นะคะ

น่าจะอยู่ที่เครื่องด้วยค่ะเรา6+3

6 วีค ยังซาวไปเจอเหมือนกันค่ะ

Câu hỏi liên quan