8 Các câu trả lời

4 สัปดาห์ 5 วัน ซาวด์ผ่านช่องคลอด เจอแค่นี้เองค่ะ จุดเล็กๆจนเกือบมองไม่เห็น ต้องซูมสุดๆถึงเจอ ทำใจให้สบายแล้วกินยาบำรุง,ไข่,นมและอาหารที่มีประโยชน์รอเลยค่ะ ศึกษาว่าอะไรกินได้รึไม่ได้ทางอินเตอร์เน็ตด้วยนะคะ ครรภ์อ่อนๆอย่าพึ่งทานน้ำมะพร้าวและสัปปะรดนะคะ

9wแล้วค่ะ ไม่มีอาการแพ้ ท้องแรกก็แท้งเหมือนกัน

ไม่เจ็บหน้าอกเลยหรอคะ ตอนนี้5weekยังไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้ไม่มีอาการแพ้เลยคะ สามีแพ้แทนหมดเลย

😍😍

เรา33week แล้วยังไม่เคยแพ้ท้องเลยค่ะ ปกติดี

แม่เริ่วเจ็บหน้าอกกี่weekคะ

VIP Member

เราเองเพิ่งมาแพ้มามีอาการตอน8วีคค่ะ

ซาวนด์ครั้งแรกตอน4วีคค่ะ ไม่เจออะไรเลยค่ะ มาเจอถุงตอน8วีคค่ะ

VIP Member

บ้านนี้30wแล้ว​ ไม่เคยแพ้คะ

ขอบคุณมากนะคะ

เริ่มตอน6วีคค่ะ

ขอบคุณนะคะ

ปกติค่ะ

Câu hỏi liên quan