26 Các câu trả lời

VIP Member

หลัง12วีคก็เห็นเพศได้แล้วค่ะ แต่การซาวด์มีโอกาสผิดพลาดได้ค่ะ

บ้านนี้ซาวน์ตอน 4 เดือน 5 เดือน และ 7 เดือน ชายทุกครั้งค่ะ 😁

บ้านนี้เห็นเพศตอน 13 week หมอบอกผู้ชาย 90% พอ 17 week ยืนยัน 100% คะ

ของเราชาวสี่เดือนไม่เห็นค่ะ หมอบอกว่ายังเล็กยุ

เราหมอบอกผช.ตั้งแต่13wตอนนี้21wผช.ชัวว์แล้วค่ะ

เราซาวด์ 3 เดือน บอก ชาย เดือนที่4 บอก ญ ค่ะ

14 วีค สามารถรู้เพศได้แล้วหรอคะ ดีจังเลยค่ะ

บ้านนี้รู้ 12 ค่ะ

เคยเซาวพอเป็นผู้ชายก็ชาย คลอดก็ชายคะ

ซาวตอน 12 วีค หมอไม่บอกเลยว่าเพศอะไร 😂

14วีคสามารถซาวด์4มิติได้แล้วหรอค้ะ

ขอบคุณค้ะ

Câu hỏi liên quan