13 Các câu trả lời

ถ้าน้องอ้าขาอ้าซ่าแบบนี้มีความเป็นไปได้น้อยมากค่ะที่จะเกิดการผิดพลาดในตอนอัลตร้าซาวด์ แต่ถ้าน้องหนีบหรือคว่ำตลอดแล้วหมอสันนิษฐานว่า ผู้ญ โอกาสสูงค่ะที่จะเกิดความผิดพลาดได้

VIP Member

มีคะแม่​ พี่สาวบ้านนี้​ หมอบอดผู้หญิงมาตลอด​ พอซาวตอน34วีค​ หมอแจ้งว่าผช.​ หมอขอโทษใหญ่​โตเลย​ เพราะซื้อแต่ของผู้หญิงมา

เราซาวด์ตอน19 wหมอบอกชาย100% ก็ซื้อแต่เสื้อผ้าเด็กผุ้ชาย เชื่อหมอค่ะ

การซาวด์เป็นการตรวจที่ให้ผลดีที่สุดค่ะ ก็คงตามหมอล่ะค่ะ

ถ้าเลือกหมอรพ.ดีๆ เชี่ยวชาญมากพอ ก็มั่นใจได้จ้า

ไม่น่าพลาดค่ะ ของบ้านนี้แค่60%เอง ยังตรงเลยค่ะ

VIP Member

จากประสบการณ์ของหมอคิดว่าน่าจะชัวร์ค่ะ

น่าจะผู้หญิงจริงๆคะ อย่างที่หมอบอก

27วีคก็ชัดแล้วแหละค่ะ

VIP Member

ไม่น่าพลาดแล้วนะคะ