52 Các câu trả lời

หนูก้ขึ้นเยอะค่ะแต่หมอแนะนำไห้ล้างหน้าวันล่ะสองครั้งกินน้ำเยอะๆกินผลไม้สดบ่อยก้หายค่ะ

ลองใช้แผ่นแปะสิวที่ขายใน7-11อาจช่วยได้บ้างค่ะดีกว่าปล่อยไว้แบบนี้ไม่อันตรายด้วย

VIP Member

บ้านนี้ใช้ว่านหางจรเข้ค่ะ ยี่ห้ออะไรก็ได้ ไม่กล้าเสี่ยงกับครีมเถื่อนครีมตลาด

VIP Member

ใช้ไข่ขาวทาเหมือนเราก็ได้นะไข่ขาวแช่เย็นทนขาวหน่อยไข่จะช่วยดูดซึมเรื่อยๆ

แนะนำเซตนี้จ้า คนท้องใช้ได้ค่ะ ถ้าสนใจทักมาน่ะค่ะ ส่งฟรีค่ะ F. Darathip seephiakaeo

อดทนจ้า ใช้อะไรในตอนตั้งครรภ์อันตรายทุกอย่างค่ะ เสี่ยงลูกพิการ

VIP Member

สิวอักเสบเป็หนอง ใช้เข็มสอาดเจาะเอาหนองออกเลยคะ เอาน้ำแข็งโป๊ะ

งดใช้ครีมค่ะแม่ ใช้สบุ่เด็กแคร์ และน้ำเกลือเช็ดหน้าก็พอค่ะ

แนะนำจ้าตอนท้องเราก้อใช่จนตอนนี้เอามาขายเองใช่ดีจิงค่ะ

ใช้ครีมของแบรนด์นี้เลยค่ะคุณแม่ ใช้ดีจริง สิวหายจริง

Câu hỏi liên quan