52 Các câu trả lời

เราก็เปนค่ะเยอะมาคิดว่าอุกกาบาตลงหน้าค่ะ...หมอบอกว่าเดียวพอคลอดก้จะค่อยๆๆดีขึ้นค่ะ...ส่วนตัวใช่เแค่เจลว่านหางจระเข้ค่ะ

อย่าหาทำ!!! คนท้องห้ามใช้ครีมทาสิวทุกชนิดค่ะ รอคลอดก่อนนะคะ ช่วงนี้เน้นเรื่องการล้างหน้าให้สะอาดและงดทาครีมพอค่ะ

เราขอแนะนำน่ะควรเอาน้ำเกลือชุบสำลีแล้วเช็คทุกวันหิวจะแห้งแล้วก็หายเองค่ะ. เช็คก่อนล้างหน้าหรือหลังก็ได้ค่ะ

แนะนำเซตนี้เลยค่ะมาดามออแกรนิก แม่ใช้เองขายเองค่ะ สิวไม่เคยมีเลยค่ะ ไม่มีผลกระทบต่อลูกด้วย 320 ส่งฟรีค่ะ

แม่ใช้น้ำเกลือเช็ดหน้าหลังล้างหน้าจะช่วยได้ค่ะ ส่วนตัวเราใช้สบู่สมุนไพรตัวนี้แล้วสิวไม่ขึ้นค่ะ

ของเราเต็มทั้งหน้า คาง คอ ท้อง หลัง ทนเอาค่ะ พี่ๆที่เคยท้องบอกว่าคลอดก็หาย สู้ๆนะคะคุณแม่ ✌🏻✌🏻✌🏻

เป็นเหมืิอ​นกันค่ะ​ ทำใจไว้รักษาหลังคลอดค่ะตอนนี้ผิดหยาบมาก​ ใช้อะไรที่มีสารเคมีไม่ได้เลยค่ะ​

ลองใช้ดูนะคะคุณแม่ตั้งครรภ์ใช้ได้ค่ะ เคยเป็นแบบนี้เหมือนกัน ใช้ 2 หลอดสิวเริ่มจางและหายเลยค่ะ

เป็นเหมือนเราเลยค่ะ..ไม่ต้องใช้ไรเลยค่ะตอนนี้6เดือนแล้วหายหมดแล้วค่ะคงเหลือแต่รอยดำไว้ค่ะ

บ้านนี้ทาครีมไปก็เหมือนเดิมค่ะ ทาไปก้เปลือกครีม ว่าจะรอหลังคลอดน้องแล้วค่อยบำรุงเา อาคะ

Câu hỏi liên quan