27 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้ซาวตอน5เดือนหมอก็บอกว่าหญิงแต่แม่ไม่มั้นใจเพราะดูไม่ออก 6เดือน เปลี่ยนหมอ ก็บอกว่าหญิงแม่เลยเชื่อค่ะ แต่ของคุณแม่น่าจะหญิงนะคะเพราะเป็นกลีบไม่มีแท่งออกมา

เอาชัวร์ๆ ซาวด์อีกที่นะคะ เราว่าเหมือนมีจู๋แต่น้องหนีบไว้ รูปบนเหมือนไข่หรือกระดูกก้นน้องก็ไม่ชัดเจนเท่าไหร่ เพราะถ้าจิมิคงยังไม่เป็นแคบชัดขนาดนี้นะคะ

VIP Member

น่าจะ ญ นะคะ คล้ายๆใบซาวด์ลูกสาวเราค่ะ หมอบอกครั้งเดียวเชื่อเลย555แม่อยากได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะเพราะมีลูกชายแล้ว

VIP Member

หญิงค่ะ ว่าแต่ทำไมคุณแม่ถึงไม่เชื่อคุณหมอล่ะค่ะ คุณหมอเค้าเรียนและทำงานรักษาคนไข้มาตั้งกี่ปี

อ๋อ ก็เคยเห็นบางคนคุณหมอบอกเป็นหญิงแต่ออกมาเป็นชายอะค่ะ ก็ไม่เชิงไม่เชื่อแต่อยากความรู้จากคุณแม่หลายๆคนที่ดูภาพน้องออกเพื่อสร้างความมั่นใจ. เพราะแม่แอบทยอยซื้อของให้น้องตั้งแต่รู้ครั้งแรกว่าน้องเป็นหญิงค่า อิ😂

หญิงค่ะแม่ ตอนเราซาวคนที่2คล้ายๆกันเลยค่ะ หมอเราบอกว่าถ้าเป็นญ จะคล้ายแฮมเบอร์เกอร์ค่ะ

ทั้งโหนกทั้งนูนเลยใช่มั้ยค่ะแม่😂

ผู้หญิงน่ะค่ะ บ้านนี้ก็ผู้หญิง ชัดเจนเลยค่ะ

ผญ ค่ะ หมอบอกถ้าผู้หญิงจะมีกลีบแบบนี้ค่ะ

VIP Member

หญิงจ้า ถ้าไม่แน่ใจก็ไปซาวด์ใหม่ได้ค่ะ

VIP Member

ญ. ค่ะ กลีบมาเต็มเลยค่ะ

คิดว่า ญ ค่ะ กี่วีคแล่วคะ

21วิคแล้วคะ

Câu hỏi liên quan