18 Các câu trả lời

ตรงหว่างขาค่ะ ถ้าไม่เห็นจู๋โด่ออกมาก็ชัดเจนแล้วค่ะว่าเป็นผู้หญิง เพราะถ้าผู้ชายจะโด่ชัดมาก ยกเว้นคนที่หนีบไว้ แต่บ้านนี้เล่นอ้าใส่หมอเลยค่ะ กลัวหมอไม่รู้ว่าหนูเป็นชายแท้ๆนะ 🤣

ผู้หญิงคะ ของบ้านนี้ก็ชัดว่าผู้หญิงคะ หมอบอกแฮมเบอร์เกอร์คะไม่ใช่ไส้

VIP Member

เชื่อคุณหมอเถอะค่ะ คุณหมอเก่งกว่าบรรดาแม่ๆแน่นอน😊

ผญ.แน่นอนค่ะแม่ ถ้าเป็นผช.น้องจะมีหนอนแบบนี้งับ

บ้านนี้หมอก็บอกอาจจะผู้หญิงค่ะ 80%ผู้หญิงค่ะ

น่าจะหญิงนะคะตรงหว่างขาไม่มีจู๋โพล่คะ

ลูกบ้านนี้ผู้ชายจุ๊ดจู๋ชัดมากค่ะ

Super Mum

รูปนี้เป็นรูปหว่างขาน้อง ญ ค่ะ 😊

ขอบคุณค่า

ผู้หญิงค่ะแม่☺ยินดีด้วยค่ะ

ของพี่น่าจะ ญ นะเเบนๆอูมๆ