17 Các câu trả lời

บ้านนี้เป็นค่ะ ลองมาหมด ผลไม้ก็ทานมากไม่ได้ยิ่งมะละกอสุกได้ผล แต่หวาน เราเปนเบาหวานตอนท้อง งดเลย หมอจ่ายยานี้มาให้ ทานง่ายไม่ต้องเบ่งนาน ครั้งแรกทานสักครึ่งแก้วเล็กนะคะ ปลอดภัยต่อแม่และทารกในครรภ์จ้า ไปหา ซื้อ ร้าน ยา ก็ได้ ค่า เราลองมาทุกวิธีแล้ว ไม่มีวิธีไหนเห็นผลเท่าขวดนี้ ช่วยชีวิตไว้ได้เยอะจ้า

ขอบคุณค่ะ

เราทานนมเปรี้ยวแรกๆก็ถ่าย หลังๆเอาไม่อยู่ เลยหันมาทานน้ำเยอะๆทั้งวัน เช้ามาก็ทานน้ำก่อนทานข้าว ช่วยได้เยอะเลยคะ

ขอบคุณค่ะ

แม่บ้านนี้กินโยเกิร์ตกับนมเปรี้ยวถ่ายง่ายขึ้นมากๆกินผลไม้ด้วย เช่น กล้วย มะม่วงสุก มะละกอสุกแบบนี้คะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

บ้านนี้กินกล้วยน้ำว้าค่ะ และเดินๆๆถึงเวลาก็ถ่ายค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ซื้อลูกพรุนติดตู้เย็นไว้ค่ะ ทานลูกพรุนช่วยได้ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

มะขามเปียกแช่น้ำร้อนคะดื่มทุกเช้า. ถ่ายทุกวัน

ขอบคุณค่ะ

กินพวกโยเกิตหรือไม่ก็พวกผักผลไม้เยอะๆนะค่ะ

ขอบคุณค่ะ

รับประทานผัก ผลไม้ และดื่มน้ำเปล่ามากๆค่า

ขอบคุณค่ะ

กินผัก นมเปรี้ยว ดื่มน้ำเยอะๆช่วยได้นะคะ

ขอบคุณค่ะ

VIP Member

ดื่มน้ำเยอะๆกินโยเกริตและนมเปรี้ยว

ขอบคุณค่ะ

Câu hỏi liên quan