14 Các câu trả lời

รักษาความสะอาดแม่และลูกน้อยอยู่เสมอเวลาอยู่ด้วยกับลูกน้อยเลียงงดคนมาหาดีมากเลยค่ะ.ให้อยู่แต่ในบ้านแม่เช่นเดียวกันค่ะ.🤗

นี่ก้ไม่ไห้ใครจับลูกเลยค่ะเเม้เต่ญาติๆจะมาเยี่ยมยังไม่จับเลยค่ะได้เเต่นั่งมอง​ น้องได้หนึ่งสัปดาห์​เเล้วค่ะ

บ้านนี้แม๊กะทั่งปู่กับย่าก็ยังไม่กล้ามาหาหลานเลยคะ กลัวหลานติดโรค😢น้องได้20วันคะ

VIP Member

นี่ก้ไม่ได้ให้ออกไปไหนค่ะ อยู่แต่ห้องปลอดภัยสุด 😁😁

คุณแม่ทำถูกแล้วค่ะแม่บ้านนี้ยังไม่คลอดน้องเลยค่ะ

Super Mum

ทำถูกแล้วค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่พาออกไปไหนเลย

บ้านนี้ก็ไม่พาออกไปใหนเหมือนกันค่ะ

VIP Member

ก่อนจะจับน้องให้ล้างมือก่อนค่ะ

ไม่ออกไปไหนเลยค้ะถ้าไม่จำเป็น

VIP Member

บ้านนี้อยู่แต่บ้านค่ะ

Câu hỏi liên quan