10 Các câu trả lời

Super Mum

ใช้แต่แบบฉีด แต่บางทียุงก็มาบินวนใกล้ๆ ลูกอ่ะค่ะ แต่ไม่กัดนะคะ

ออนไลน์ก็มีค่ะ แต่แม่บ้านนี้ซื้อจากโรบินสันมาตุนไว้ก่อน พรก. ออกมาค่ะ

บ้านนี้ใช้แป้งทาค่ะแป้งทากันยุงสำหรับเด็กแป้งเปเล่

ใช้ดีใช่มั้ยคะแม่

บ้านนี้ใช้ทั้งแผ่นแปะกันยุงและครีมกันยุงเลยค่ะ

บ้านนี้ใช่เเบบเสียบของKindee กับเเบบเเปะของlamoonค่ะเเม่

ขอบคุณคะแม่ เดี๋ยวไปหามาใช้คะ

ใช้แบบเสียบปลั๊กค่ะ ยุงไม่กวนเลย

ยี่ห้ออะไรคะ แม่ใช้ที่สีเขียวๆ ไม่ค่อยได้ผลเท่าไหร่เลย

ติดมุ้งลวดดีที่สุดค่ะแม่

ติดอยู่คะ แต่จะโดนกัดข้างนอกมาคะ

ใช้ทุ้งครอบดีที่สุดค่ะ

โดนกัดตอนเล่นข้างนอกคะ

ใช้มุ้งครอบค่ะ

กางมุ้งค่ะแม่

กางอยู่คะแม่ แต่มันชอบกัดตอนเล่นข้างนอกบ้าน

VIP Member

ตามจ้า

Câu hỏi liên quan