5 Các câu trả lời

มีผลมากเลยคะ สารอาหารของลูกก็มาจากสิ่งที่แม่ทาน ถ้าคุณแม่ไม่ทานแะไรลูกก็ไม่ได้สารอาหารเพื่อไปสร้างอวัยวะต่างๆนะคะ. ทางที่ดีคุณแม่ต้องทำจิตใจสบายๆ เปิดเพลงเบาๆให้ลูกฟัง และทานอาหารที่ทีประโยชน์สูง จะดีกว่าคะ

มีค่ะ คุณแม่ควรพักผ่อนไห้เพียงพอนะคะเพราะถ้าพักผ่อนไม่เพียงพออาจทำไห้ลูกโตช้า ถ้าคุณแม่กินอะไรไม่ค่อยได้ก็กินทีละนิดแต่กินบ่อยๆเอานะคะเพื่อเจ้าตัวน้อย✌🏻

VIP Member

มีผลกระทบอย่างมากค่ะ กินไม่ได้ก็ไม่มีสารอาหารถึงลูก เครียดมากก็อาจส่งผลให้มดลูกบีบตัวได้ค่ะ

VIP Member

มีผลกระทบมากค่ะ

VIP Member

มีแน่นอนคะ

Câu hỏi liên quan