8 Các câu trả lời

ความสุขเล็กน้อยๆแม่ ให้แม่ได้ทำกับข้าวเถอะค่ะ แต่คุณพ่อเอาใจใส่ดีมากเลยค่ะ คุณแม่และน้องต้องมีความสุขมากๆแน่ๆ ^^ บ้านนี้ตอนท้องก็มีความสุขกับการออกไปซื้อของมาขายเอง ถึงคุณพ่อจะพยายามดูแลให้ แต่แม่ก็ยังอยากทำอะไรบ้าง ความสุขเล็กๆน้อยๆ เนอะ

ขอบคุณครับ ให้เค้าได้ทำบ้าง เค้าบอกเค้าเบื่อนะครับ อยู่เฉยๆ

คุณพ่อบ้านนี้น่ารักจัง​ ใส่ใจคุณแม่เป็นอย่างดี ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรงๆนะค่ะ

ขอบคุณมากๆครับ

บ้านนี้37wทำทุกอย่างเองค่ะเราอยากทำให้สามีทุกอย่างมันคือความสุขเล็กๆๆค่ะ

ดีครับ ช่วยกันดูแลจะทำให้สุขภาพจิตของคุณแม่ดีขึ้นมากครับขณะใกล้คลอด

คุณพ่อบ้านนี้น่ารักมากเลยค่ะ ส่วนบ้านนี้คุณแม่ทำเองหมดจ้า

ทำได้แค่เล็กๆน้อยๆนะครับ เป็นการออกกำลังกาย ห้ามทำงานหนักเด็ดขาดนะครับ

ให้แม่ได้ออกกำลังกายบ้างเล็กๆน้อยๆก็ดีค่ะ ลูกจะได้แข็งแรง

ขอบคุณครับ เด่วจะบอกให้เดินบ้างเล็กๆ น้อยๆครับ

บ้านนี้30wแล้วยังทำเองทุกอย่างเลย​ บางครั้งก็แอบน้อยใจ​

สู้ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

น่าทานมากค่ะ.

หิวเลย😋