38 Các câu trả lời

นมถั่วเหลืองจะมีฮอโมนเพศหญิงอยู่เยอะ แต่ไม่น่าเกี่ยวกันหรอกค่ะ เคยอ่านมาแบบผ่านๆ

ตอนท้องเราก็กินน้ำเต้าหู้เกือบทุกวันลูกออกมาผมดกมากเลยไม่เกี่ยวกับเพศเลย

บ้านนี้ตอนท้องกินนะค่ะ แต่เรื่องที่ลูกจะเป็นเพศที่สามนี้ไม่น่าจะใช้นะค่ะ

บ้านนี้กินทุกวันเช้าเย็นจ้า กินมาหลายปีมาก ถ้าจะเป็นแม่คงเป็นก่อนจ้า

คนบอกคิดได้ไงเนี้ย ไม่เกี่ยวกันเลยค่ะแม่ กินไปเลยค่ะบ้านนี้ก็กิน

ไม่จริงค่ะคุณแม่ สามารถทานได้ช่วงท้อง ดีมาก มีประโยชน์มากด้วยค่ะ

บ้านนี้กินทุกเช้าเลยค่ะ เกี่ยวมั๊ยอันนี้แม่คิดว่าไม่น่าจะใช่😁

ไม่น่าเกี่ยวนะคะ น้ำเต้าหู้กับนมถั่วเหลืองมีประโยชน์ค่ะ

กินบ่อยคะแบบไม่หวานมาก ลูกคลอดมาปกติคะไม่เกี่ยวกันเลย

ใครพูดค่ะเนี่ย คิดได้ไง ประโยชน์เยอะนะคะนมถั่วเหลือง

Câu hỏi liên quan