13 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ซื้อร้านDek Toy. ที่ห้างไชน่าเวิล แถวพาหุรัดค่ะราคาถูก คุณภาพดีค่ะ มีตั้งแต่ของใช้ของเด็กอ่อน ไปจนถึงเด็กโต ของใช้สำหรับคุณแม่ ก็มีค่ะ เปล รถเข็น คาซีท เบาะนอน แบรนเดียวกับในห้างแต่ราคาเบากว่าค่ะ ลองไปดูนะค่ะ

ถ้าอยู่กรุงเทพก็ร้าน บอนนี่คิดส์ มีของใช้แม่และเด็กครบทุกอย่างเลยค่ะ มี2สาขา สำเพ็ง2กับบางนา ถ้าไม่สะดวกก็ตามเพจในfacebook ก็ได้ค่ะ เห็นมีหลายร้านที่ราคาถูก และของดีมีคุณภาพด้วยจ้า

ล้านสองพี่น้องshop กับ shopee กับ ร้านขายของเด็กค่ะ ค่ะ ในช็อปปี้ก็จะมีของถูกๆหน่อย แต่ถ้าอยากได้แบบจับต้องสัมผัสต้องไปซื้อเองค่ะบ้านนี้เลือกซื้อเองบางอย่างค่ะ

ขอบคุนค่าา

big c, lazada,central,ทุกที่ที่มีของขาย ขอบริจาคจากญาติๆก็มีจ้าเอาทุกทางประหยัดตรงใหนได้บ้างก็ประหยัดค่ะ

ขอบคุนค่าาา

บ้านนี้ซื้อร้านBonny kids บางแคค่ะ ราคาถูกดี และก็ซื้อที่โรบินสันตามเซนทรัลค่ะ

บ้านนี้ซื้อshopee lazadaค่ะ แต่บางอย่างก็ซื้อโลตัส บิ๊กซี เอาค่ะ

ขอบคุนที่แนะนำจ้า

ออนไลน์ค่ะ ตามเฟสบุค shopee Lazada ไม่เหนื่อยด้วยค่ะ

ขอบคุนคำแนะนำค่ะ😍

ลาซาด้ากับช้อปปี้ค่ะ

Shopeeค่ะราคาไม่แพง

ตามตลาดแถวบ้าน