93 Các câu trả lời

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ​ น้องเกิดวันเดียวกัน​เลยคะ​บ้านนี้เกิดน้องตอนตี5.39​คะ​ นน.3,650กรัม​ ผู้​ชายคะ

ยินดีด้วยค่ะ น้องจั้มม่ำเลยค่ะ

🎉 ยินดีก้วยจ้าแม่ บ้านนี้ก็ลูกชายคลอดเดือน พ.ค. ตั้งชื้อไว้น้องแต๊งกิ้วเหมือนกันเลยจ้า

VIP Member

น่าเกลียดน่าซังเเท้หนุ่มน้อย เลี้ยงง่ายๆโตเร็วๆนะคับ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ น้องหล่อมากๆจมูกโด่งมากค่ะ 😍😍

ยินดีด้วยนะคะ น่าชังมาก แม่คลอดเองหรือผ่าคลอดคะ

คลอดเองค่ะ

น่าเกลียดน่าชังมากนู๋น้อยเเข็งเเรงๆนะจะ😍😍

ยินดีด้วยน้าา คุณแม่ทานไรค่ะ น้องผิวสวยจัง

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักน่าชังจังเลยค่ะ

น้องไพรินทร์ คลอด วันที่ D :05/02/20 T :13:23 น้ำหนัก3280

ยิ้มหวานเลยพ่อหนุ่มน้อย ยินดีด้วยจร้า