46 Các câu trả lời

น่าเอ็นดูมากๆ💗 ผิวพรรณเกลี้ยงเกลาเชียวลูก😊

น้องน่าเกลียด น่าชัง น่าเอ็นดูมากเลยค่ะ 😍☺️

VIP Member

หน้าตาน่าเอ็นดูมากกกกกกเลยค่ะ แม่ 🎈❤️❤️❤️

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ น่ารัก​น่าชัง​มาก​ค่ะ​

ใช่คะใครว่าไม่เจ็บ บล็อกหลังเจ็บอยู่นะคะ

ถูกต้องคะแม่ แต่เราก็ต้องอดทนเพื่อลูกคะ 555

ตอนผ่า คุณแม่รู้สึกมั้ยคะช่วยบอกหน่อยค่ะ

ผ่าแบบบ้อคหลังค่ะ ไม่รุ้สึกเลย แต่พอหมดชาแค่นั้นแหละ ไม่รุ้จะสรรหาคำไหนมาเทียบเลยค่ะ

น้องน่ารักจังค่ะ ผิวละเอียดเนียนมากๆ

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าเอ็นดูมากๆเลยค่ะ

การบล็อกหลังเป็นยังงัยผ่าแล้วเจ็บไหม

บล้อคหลังไม่เจ็บค่ะมันชา ตอนผ่าก็ไม่รุ้สึก มารุ้สึกทรมานตอนยาชาหมดฤทธิ์

หลับปุ๋ยเลยตัวน้อยยินดีด้วยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan