29 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะ หมอบอกอยู่ท่าก้น อาจได้ผ่า กำหนดคลอด7มีนาค่ะ

แม่อยากให้น้องกลับหัวรอแล้วค่ะ แม่เสี่ยงคลอดก่อนกำหนดอยู่แม่ไม่อยากผ่าแม่ต้องยกของหนัก🥹

Super Mum

ไปซาวกลับตอน 28 +5w ตอนนี้ ตีลังกากลับเป็นท่าก้นอีกแล้วค่ะ 32+1w

ถ้าน้องกลับหัวและลงช่องเชิงกรานจะหน่วงและเจ็บจิมิเจ็บหัวหน่าวค่ะเพราะน้องเตรียมออกมาแล้ว

น้องกลับหัวเเล้วค่ะเพิ่งซาวด์มาเมื่อวาน 13/1/66 อายุครรภ์ 30+2

ดีใจด้วยค่ะ ขอให้น้องอยู่ท่านี้ไปจนคลอดค่ะ

บ้านนี้ก็มีนาค้ะแต่ฝากครรที่อานามัยเลยยังม่รุ้เลยค้ะ

แม่ก็ฝากอนามัยค่ะ แต่หมอจะส่งไปซาวด์กับโรงบาล แต่ก็ไปซาวด์กับคลีนิคด้วยเพราะโรงบาลไม่ค่อยแจ้งรายละเอียดค่ะ

บ้านนี้กลับรอตั้งแต่30weekแล้วคะ สงสัยจะรีบคะ🥰 ทีมมีนาคะ

อย่ากังวลเลยคะ สู้ๆนะคะ

TapFluencer

ช้าสุด 36-37 วีค หมอจะประเมินว่าจะผ่าไหมค่ะแม่

36wหมอนัดพอดีเลยค่ะ สงสัยแม่ต้องไปลุ้นเอาตอนนั้น

บ้านนี้ 31 วีค กลับหัวตั้งแต่ 27 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้กลับหัวตอน27wจ้า กำหนดคลอด2มีนา

Super Mum

เราก็อยากรู้ว่ากลับยัง ว่าจะไปซาวดู

เราคลอดเมษา 27w หมอบอกน้องกลับหัวแล้ว

ไปซาวด์27wน้องเปลี่ยนจากท่าขวางเป็นท่าก้น ไม่รู้จะกลับหัวลงมาไหมแม่กังวลไปหมดเพราะเสี่ยงคลอดก่อนกำหนดอยู่แล้วด้วย