14 Các câu trả lời

บ้านนี้เพิ่งฉีดไป วันที่24 ค่ะ แค่เจ็บตรงที่ฉีดนิดหน่อย ไม่เป็นไรค่ะ ตอนฉีดหมอบอก อาจมีไข้ต่ำๆ กินยาพาราได้ กลับจากฉีดแม่เรยกินดักไว้ ก็ไม่เป็นไรเลยค่ะ

เพิ่งไปฉีดมาเมื่อวันที่ 21 ต.ค.ค่ะ คนท้องฉีดได้ตั้งแต่ไตรมาส 2 เป็นต้นไปค่ะ กลับมาเจ็บแขนตรงที่ฉีดแค่วันเดียว ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

เราฉีดตอน18w ค่ะ ฉีดได้ตั้งแต่16w ค่ะแม่ ส่วนตัวมีแค่ปวดแขนประมาณ2-3วันค่ะ ไม่มีไข้ ไม่ปวดหัว

ฉีดตอน 17 วีคค่ะ มีอาการปวดแขนประมาณ 2 วัน ปวดหัว มีไข้นิดหน่อยค่ะ

ปกติฉีดได้ตั้งแต่20สัปดาห์ขึ้นไปค่ะ เราฉีดไม่มีอาการอะไรค่ะ

พึ่งฉีดเมื่อวานค่ะ 20วีค5วัน ไม่ปวดแขนไม่มีไข้เลยค่ะปกติ❤️

4เดือนขึ้นไปค่ะ บ้านนี้พึ่งฉีดมาวันที่4นี้เองจ้า

ขอบคุณค่ะ☺️

ฉีดแล้วคะ ไม่มีปัณหาอะไรนะคะฉีดได้เลย19W

ของเราฉีดตั้งแต่เริ่มฝากครรภ์เลยคะ 12 w

บ้านนี้พึ่งไปเมื่อวานค่ะ 20สัปดาห์

Câu hỏi liên quan