24 Các câu trả lời

ยินดี​ด้วย​นะ​คะ​ขอให้​น้อง​แข็งแรง​ๆ​เลี้ยง​ง่าย​ๆ​โต​ไว​ๆ​นะ​คะ​

ดีใจด้วยจร้าคุณแม่ ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลุกนะค่ะคุณแม่

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

ยินดีด้วยจ้า ขอให้คุณแม่แข็งแรงๆขึ้นเรื่อยๆนะคะ

ยินดีด้วยค่ะขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกน้อยนะคะ

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และน้องค่ะ

ยืนดีด้วยค่ะแข็งแรงทั้งแม่และตัวเล็กนะค้า

ยินดีด้วยค่า ขอให้แข็งแรงทั้งสองนะคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งคุณแม่ คุณลูกเลยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้คุณแม่หายไวๆนะคะ

Câu hỏi liên quan