2 Các câu trả lời

VIP Member

ปรึกษาหมอปรับยาคะเอายาที่เรากินไปหาหมอด้วยไปหาหมอสูตินะคะจะได้คำตอบที่เราน่าจะเข้าใจง่ายหรือปรึกษาเภสัชกรว่าเรากินตัวนี้แล้วเกิดอาการแบบนี้สามารถปรับเป็นตัวไหนได้บ้างเล่าให้ละเอียดนะคะตีสนิทไปเลยเพราะเราจะได้ข้อมูลที่ดีดูร้านที่น่าจะอัธยาศัยดีคะเพราะเค้าจะไม่หน้าบูดทำให้เราไม่สบายใจแต่คนที่หน้าไม่ยิ้มใจดีแต่โดยส่วนมากถ้าเราถามเค้า เค้าก็จะให้คำตอบที่ดีนะคะ ลองไปปรึกษาดูคะ

เคยไปปรึกษาแล้วค่ะ แพ้ทั้งกินและฉีด ส่วนกินของจำพวกแอนนาก็แพ้ค่ะ

VIP Member

ปรึกษาหมอดีกว่าค่ะยาคุมมีหลายชนิดและยี่ห้อมาก เพราะส่วนมากจะเป็นผลจ้างเคียงยา แล้วแต่มากน้อยค่ะแม่