7 Các câu trả lời

วันนี้ไปซาวมาค่ะ หมอบอกว่ามีจุดสีขาวเล็กๆตัวตัวใจลูก และหมอบอกโดยรวมปกติ แต่จุดสีขาวนี้ ทำให้เกิดความเสี่ยงเป็นดาวซินโดรม ใครเคยเจอแบบนี้บ้างค่ะ

ขอบคุณค่ะกำลังพยายามอยู่ค่ะ ไม่ให้คิดมาก

VIP Member

ขอให้น้องอยู่ต่อนะคะ เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ

ขอบคุนนะคะ🥰❤️🙏🏻🙏🏻

ของเราเจอตอน 8สัปดาห์คะ เป็นกำลังใจให้นะคะแม่

ขอบคุณนะคะ มีกำลังใจขึ้นมาหน่อยค่ะ❤️🙏🏻🙏🏻

ตอนนี้แค่6สัปดาห์ ยังไม่โอกาสเจอน้องค่ะ

ขอบคุนนะคะ🥰❤️🙏🏻

ใจเย็นๆนะคะแม่ รอได้อีกเป็นเดือนจ้า

ขอบคุณนะคะ มีกำลังใจขึ้นมาเลยคะ🥰🙏🏻🙏🏻

ขอไห้น้องปลอดภัยนะคะ

ขอบคุนนะคะ❤️❤️🙏🏻🙏🏻

ยังมีโอกาสค่ะแม่

วันนี้หมดกำลังใจเลยค่ะ ขอบคุนนะค่ะ🥰🙏🏻

Câu hỏi liên quan