473 Các câu trả lời

เสียใจด้วยนะคะ เป็นกำลังให้ให้นะคะ แล้วมาเริ่มกันใหม่ค่ะ

ขอแสดงความเสียใจด้วยค่ะ ขอให้น้องมาเกิดกับคุณแม่อีกนะคะ

เสียใจด้วยนะคะคุณแม่สู้ๆเดียวน้องก็มาเกิดกับเราใหม่ค่ะ

เสียใจด้วยนะคะ สู้ๆนะคะแม่เดี๋ยวน้องก็กลับมาหาเราค่ะ😥💘

เสียใจด้วยนะเทอ ต่อจากนี้ก็ทำบุญเยอะๆเลยทำบุญตลอดๆเลย

เสียใจด้วยนะค่ะแม่​ สู้ๆค่ะเดี้ยวน้องก็มาอยู่ด้วยไหม่

สุ้ๆนะค่ะเดียวน้องก้กลับมาคุนแม่ดุแลสุขภาพด้วยนะค่ะ

เสียใจด้วยนะคะสุ้ๆ ค่อยบำรุงใหม่รอแข็งแรงก่อนนะคะ

เสียใจ​ด้วยนะค่ะแม่​ สู้ๆนะค่ะแม่✌️✌️✌️✌️✌️💕💕💕💕

เสียใจด้วยนะคะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่ค่ะ สู้ๆนะคะ✌️✌️

Câu hỏi liên quan