411 Các câu trả lời

เก่งมากค่ะ คนเรามันพลาดกันได้ทุกคนค่ะ สู้ๆนะคะ

สู้ๆค่ะ​ แม่เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันอายุน้อยด้วย

สู้ๆค่ะคุณแม่ บ้านนี้เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ

สู้ๆค่ะคุณแม่ บ้านนี้เลี้ยงเดี่ยวเหมือนกันค่ะ

VIP Member

แค่ไม่ทำแท้ง ก็เป็นแม่ที่ประเสริฐ สุดละคะ❤️☺️

สู้ๆนะคะแม่ แม่ยังแซ่บยังสวยอยู่เลยยยนะเนี้ย

สู้ๆค่ะ เเล้วจะมีอะไรดีดีเกิดขึ้นกับเราเสมอ^^

VIP Member

สู้ๆค่ะ ได้เลี้ยงลูกแล้วทั้งสนุกทั้งเหนื่อย

สู้ๆนะค่ะคุณแม่ ลูกคือกำลังใจที่ดีที่สุดค่ะ

สุดยอดเก่งน่ะ เราคือผู้ชายไปเอาผู้หญิงใหม่