8 Các câu trả lời

บ้านนี้โดนกินครั้งแรก2ขวด เจาะไป1ครั้ง ผลออกมาค่าน้ำตาลเกิน ครั้งที่2งดน้ำงดอาหารกินไป4ขวดเจาะเลือด4เข็มชั่วโมงละเข็ม แต่แม่เส้นหายากโดนไป8ทีตอนนี้ปกติแล้วค่ะไม่ต้องฉีดยาเบาหวาน

โดนเหมือนกันค่ะ4เข็ม ตรวจน้ำตาลแล้วน้ำตาลสูง อีก1เดือนนัดตรวจเบาหวานตอนนั้นเครียดมาก พอตรวจผ่านฉลุย✌️ตอนนี้คลอดน้องได้5เดือนแล้ว☺️

แม่บ้านนี้หมอให้กิน น้ำตาล 4 ขวด แล้วก้อเจาะ เลือด 4 เข็ม ทุก 1 ชั่วโมง จนครบ 4 เข็ม แถบเป็นลม หิวข้าวมาก

หิวข้าวแถบเปนลมค่ะ กินน้ำตาล3ขวด อ้วกไป2รอบค่ะ

บ้านนี้ จัดอินซูลีนมาตั้งแต่ 32w แล้วคะ ตอนนี้ 35w+2 แล้วไม่มีที่จะฉีดแล้วคะ วันละ 2 เข็มฉีดเอง 😅😅😅

ตรวจเสครู้ผลเลยหรอค่ะ ! เพราะบ้านนี้หมอนัดวันที่ 24 นี้ ค่ะ.

ขอบคุณค่ะ.

VIP Member

บ้านนี้กินน้ำหวาน2ขวด หวานมาก เจาะไป1เข็มดีนะที่ไม่เกิน🤣

ของเราหมอห้ามอ้วกเลยเดี๋ยวผลมันจะไม่แน่นอน ห้ามกินน้ำตามเยอะด้วยค่ะ

เราโดนเจาะไป1เข็มมะวานค่ะ ผ่านฉลุย

ถ้าอยากซาวด์เองต้องคลินิค

Câu hỏi liên quan