39 Các câu trả lời

แม่พลาดการตรวจอะไรหลายๆอย่างเลยค่ะแล้วก็ไม่ได้ทานยาบำรุงไม่ได้ฉีดยา อายุครรภ์มากขนาดนี้แล้ว

เสี่ยงมากค่ะ เพราะบางโรงบาลท้องเริ่มแก่เขาก็ไม่รับฝากแล้วค่ะเพราะมีความเสี่ยงหลายอย่าง

จะไม่เป็นอะไรค่ะถ้าเด็กปกติดีไม่มีปัญหาแค่โดนหมอด่าค่ะเพราะไม่มีประวัติการตรวจ

ต้องตกใจอะไรก่อนเนี่ยย แม่ยิ่งนอนใจได้ไง8เดือนแล้ว

ที่แน่ๆ โดนบ่น หูชาแน่นอนค่ะ

บ้านนี้ไปฝากตอนจะ3เดือนยะงโดนบ่นนี่8เดือนบ่นหูชาเเน่ๆเตรียมใจเลยค่ะ555

โดนก็ต้องยอมโดนน่ะค่ะเพราะว่าไปอยู่ต่างจังหวัดมันไกลโรงพยาบาลมากไม่มีคนพาไปอันนี้มีตังค์ถึงนั่งรถกลับบ้านมาระยองมันก็ช้าไปแล้ว 8 เดือนแล้ว

จริงหรอค่ะ เราไปฝากแต่เนิ่นๆน้องยังไม่แข็งแรงเลยลูกคุณแข็งแรงมาก

ตัวเองทำไมไม่ไปฝากท้องตั้งแต่รู้ว่าท้องไม่สงสารลูกหรอคะ

ถ้ารู้ว่าตัวเองท้องแล้วตัวเองก็ควรรีบไปฝากนะคะไม่ใช่ปล่อยเลยตามเลยจนถึง8เดือนแบบนี้ถ้าตัวเองบอกว่าไม่รู้ว่ากี่เดือนแล้วแล้วตัวเองรู้ได้ไงว่าตอนนี้8เดือนแล้วตัวเองต้องใส่ใจดูแลตัวเองกับลูกในท้องด้วยนะคะแบบนี้มัน อันตรายค่ะ

ปกติแล้วผลการเจาะน้ำคร่ำของแม่ๆ ผลออกกี่สัปดาห์ค่ะ

พึ่งทราบว่าท้องหรอคะ เลยไม่ได้ฝากนานขนาดนี้

โดนว่าแน่นอนค่ะ มันเสี่ยงหลายๆอย่างเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan