35 Các câu trả lời

ปกติค่ะแต่แม่ต้องทานเนื้อนมไข่เยอะๆนะคะ จากทานสามมื้อก็แบ่งเป็นมื้อย่อยๆสัก5-6มื้อ ที่เราทานไปจะลงที่ลูกค่ะ ถ้าเราทานหนักทุกมื้อส่วนใหญ่ลงที่แม่หมด

VIP Member

3 เดือนยังไม่ค่อยออกค่ะ ไม่เป็นไรด้วยน้องยังเล็กมาก จะออกให้เห็นชัดก็ 4-5 เดือน ยิ่งถ้าผอมไม่มีหน้าท้อง 6 เดือนกว่าจะออกค่ะ

บ้านนี้แม่ตัวเล็กค่ะ สูงแต่ผอม ท้องไม่ค่อยออกค่ะ จะมาออกตอน6เดือน ตอนนี้8เดือนแล้วยังรู้สึกว่าท้องเล็กอยู่เลยค่ะ

น้องสะใภ้เราท้องเล็กเหมือนกัน7เดือนอย่างกับคนไม่ท้องตอนนั้นเค้าเรียนหนังสืออยู่ท้อง7เดือนเพิ่งรู้ท้องเล็กมาก

3 เดือนกว่าๆ เหมือนกันค่ะ หน้าท้องแบนราบกว่าก่อนท้องอีก เพราะแพ้ท้องน้ำหนักลงไป 5 โลจ้า

อย่ากังวลค่ะ บ้านนี้ก็ไม่ออกตอนแรก พอ4เดือนเริ่มหน้าท้องออกแล้วจร้า

เราท้อง3เดือนท้องไม่มีเลยจ้า เริ่มมาป่องตอน5เดือน เพราะเปนคนตัวเล็ก

บ้านนี้3เดือนกว่าเหมือนกันค้ะ..แต่อ้วนนะค้ะ.ไม่รุ้ท้องจะออกตอนไหน

3เดือนกว่าเหมือนกันค่ะ...ท้องก็ยังไม่ค่อยออกเช่นกัน

บ้านนี้ ออกตอน6เดือนจ้า ตอน3เดือนก็ไม่ออกเหมือนกัน

Câu hỏi liên quan