15 Các câu trả lời

Similac แบบธรรมดาค่ะ คุณหมอแนะนำว่าทานสูตรปกติพอค่ะ แต่ยังไงให้ยืนด้วยนมแม่นะคะ ถ้ายังมีนมอยู่ก็ทานนมแม่อย่างเดียวไปเลย 1 ปีค่ะ หลังจากนั้นเสริมนมได้ค่ะ ยังไงนมแม่ก็ดีและบริสุทธิ์ที่สุดค่ะ อีกอย่างประหยัดด้วยค่ะ

ต้องเป็นนมสำหรับเด้กเล็กโดยเฉพาะเลยค่ะ ตัวที่ฮิตๆก็มี ดูแลค กับเอนฟาแลค เราแนะนำดูแลคจ้า เพราะเคยกินเอนฟาแลคแล้วลูกถ่ายเป็นน้ำเลย

พยายามให้กินนมแม่นะคะ นมแม่ดีที่สุด ถ้านมแม่ไม่พอให้เสริมด้วยนมผง dugro ค่ะ จะเหมาะกับเด็กที่อายุ่ไม่ถึง 1 ขวบค่ะ

ไม่ต้องกลัวว่านมแม่จะหมดนะคะ ในเมื่อลูกดูดทุกวันค่ะ และใกล้จะได้ลองอาหารเสริมได้แล้ว

ยี่ห้อฮิต ก็ Enfa Dumex S26 ซื้อกระป๋องเล็กมาให้ลูกทานก่อนคะ ว่าทานได้ ท้องไม่ผูก ไม่ท้่องเสีย

ให้น้องกิน Dupro อยู่ค่ะ น้องน้ำหนักดี สบาย กินมาหลายยี่ห้อแล้ว อันนี้ดีสุดค่ะ

น้อง 5 เดือน กินดูโกรก่อนจ้า พอขวบนึงเปลี่ยนเป็น Dugro plus นมดี ราคาไม่เว่อร์ด้วยค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-26101)

ทานDGก็ดีนะคะลูกเรากินอยุ่ตั้งแต่3เดือนลูกไม่ป่วยง่ายถ่ายปกติดีมาตล อดค่ะ

เราว่าให้น้องกินนมแม่สลับกับ ดูแลคค่ะ ดูแลคจะเหมาะกับเด็กเล็กๆค่ะ