25 Các câu trả lời

บ้านนี้จะ7เดือนแล้วยังไม่ทราบเลยค่ะ ย้ายจากเอกชนมาตอน5เดือนกว่า มารัฐหมอนัดข้ามเดือนอดซาวเลย 12นี้หมอนัดลุ้นว่าจะซาวเพศให้มั้ย🥰

บ้านนี้รู้ตอนเกือบ 4 เดือนค่ะ อยู่ที่การซาวของหมอ และความร่วมมือของน้องในครรภ์ด้วยค่ะ

บ้านนี้รู้เพศตั้งแต่เดือนที่ 3 ค่ะ โชว์จู๋ให้ลุงหมอดูเลยค่ะ

บ้านนี้6เดือน เเต่หมอไม่เเน่ใจ น้องหนีบไว้ ได้เเต่น่าจะ

ของแม่เร็วคะ12วีคกะเห็นแล้วแต่ยังไม่ร้อยเปอร์เซ็น

4-5เดือนก็ทราบได้แล้วน๊าคุณแม่ ได้ไปหาหมอซาวไหมคะ

หมอนัดซาววันที่3กรกฎาคะ

ถ้าแม่อยากรู้เร็ว แนะนำตรวจนิฟค่ะแม่

บ้านนี้รู้เมื่อวานเลยค่ะ 15 วีค 5 เดย์

บ้านนี้รู้ตอน 4 เดือนครึ่งจ้า

พอได้ซาวด์ เท่านั้นแหละ อ้ากให้เห็นเลยว่า ผญ ไม่มีจู่นะค้าบลุงหมอบอก❤️

25 สัปดาห์ ซาวด์ใหญ่ เห็นหมดเลยค่ะ