10 Các câu trả lời

ต้องแจ้งหมอนะคะ ยาหมออายุนอกจากจะไม่มีประสิทธิภาพยังอาจเป็นอันตรายได้ รพ.หรือคลินิคคะ สะเพร่ามาก😥

ขอบคุณค่ะ

แจ้งให้หมอเปลี่ยนยาเลยจ้า ยาไม่มีประสิทธิภาพและอาจจะส่งผลต่อลูก

แย่จริงๆค่ะ ถ้าเป็นยาที่รุนแรงอาจจะส่งผลถึงคนทานเต็มๆค่ะ ประมาทมาก

VIP Member

กินไปก็ไม่เกิดประโยชน์ค่ะแม่ มันหมดอายุไปแล้ว เอายาไปคืนหมอค่ะ

ส่งคืนเรียบร้อยค่ะ

VIP Member

โห คนจ่ายยาก็คือไม่เช็คเลยนิ แม่ไปเปลี่ยนยาเลยค่ะ

แจ้งคืนเรียบร้อยค่ะ

อย่าทานนะคะ แจ้งให้หมอเปลี่ยนยาให้ใหม่ค่ะ

ขอบคุณค่ะ

ห้ามทานนะคะ เอาไปเปลี่ยนเลยจ้้า

เปลี่ยนเรียบร้อยค่ะ

เอายาไปเปลี่ยนเลยคะ อย่าทานนะคะ

ไม่ทานค่ะ ขอบคุณค่ะ

VIP Member

แม่ชั่งสังเกต ดีมากค่ะแม่

ขอบคุณค่ะ

แจ้งหมอเลยค่ะแม่

เรียบร้อยค่ะ

แจ้งหมอคะ

บอกแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan