20 Các câu trả lời

ปลอดภัยทั้งแม่และตัวน้อยนะค่ะ จะได้เจอหน้ากันแล้วสู้ๆนะค่ะแม่ พักผ่อนเยอะๆนะค่ะ

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะเราพึ่งผ่ามาสามวันเองค่ะสู้ๆนะค่ะ

สู้ๆ นะคะ บ้านนี้ ผ่าวันพฤหัสบดีค่ะ ตรวจโควิดเรียบร้อยแล้ว

ขอให้ปลอดภัยทั้งคุณแม่คุณลูกนะเป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆนะค่ะขอให้ปลอดภัยแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ

สู้ๆขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และเจ้าตัวน้อยนะค่ะ

ผ่าคลอดต้องเสียกี่บาทคะขอสอบถามค่ะ😁

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ✌🏻✌🏻

ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะสู้ๆนะคะ

ขอไห้ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ ☺️