24 Các câu trả lời

ไม่ต้องกลัวเลยค่ะ ดีนี่ผ่านการทบสอบว่าเป็นน้ำยาล้างขวดนมที่ดีไม่มีสารตกค้าง คุณแม่วางใจได้เลยค่ะ

คุณแม่ใช้น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ไม่ต้องวิตกเรื่องสารตกค้างในขวดนมได้เลยค่ะ ของเค้าดีจริง ๆ

น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ จำเป็นนะคะ เพราะถ้าใช้น้ำยาล้างขวดไม่ดี ลูกอาจถ่ายท้องได้ค่ะ

ถูกใจจริงค่ะ น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ทำให้เรามั่นใจว่าขวดนมลูกจะสะอาดจริงๆค่ะ

คุณแม่ไม่ต้องกังวลหรอกค่ะ ผลิตภัณฑ์ดีนี่ดีต่อสุขภาพน้องอยู่แล้วค่ะ

น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ เห็นเค้าใช้กันเยอะ เราต้องลองเริ่มใช้แล้วล่ะ

ดีนี่นอกจากจะล้างขวดนมสะอาดแล้วยังล้างของเล่นลูกได้ด้วยน้า

คุณแม่ใช้ดีนี่ แล้วดีค่ะ ไม่อยากให้พลาดค่ะ ล้างขวดนมดีมากค่ะ

บ้านนี้ใช้ดีนี่เหมือนกันค่ะ ชอบมาก สะอาดด้วยกลิ่นนมไม่เหลือ

ดีใจที่ใช้น้ำยาล้างขวดนมดีนี่ ลูกไม่เคยท้องเสียเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan