22 Các câu trả lời

ส่วนมากเพื่อนพี่น้องของเราตอนท้องร้อนมากกว่าเดิม รวมทั้งเราด้วยร้อนไม่ไหว อาบน้ำบ่อย พอเปิดแอร์แล้วยังต้องเปิดพัดลมช่วยอีก ไม่อยากออกไปข้างนอกบ้านเลยค่ะ ดีที่ทำงานในห้องแอร์ไม่งั้นคงหงุดหงิดทุกๆวันแน่ๆเลย😅😅

น่าจะเป็นบางคนนะคะ แต่ส่วนตัวเป็นคนขี้ร้อน เหงื่อออกง่าย พอท้องหนักกว่าเดิมค่ะ ทำไรนิดๆหน่อยเหงื่อก็ออกเยอะเลยค่ะ

VIP Member

จิงค้ะ ตอนนี้36วีคแล้ว เหงื่อออกท่วมตัวตลอด เหมือนอาบน้ำใหม่ๆ ช่วง 10.00-17.45น. ร้อนระอุมากค้ะแม่

ปกติเป็นคนทนร้อนได้ พอท้อง ทนร้อนไม่ไหวเลย ไม่อยากออกจากห้องเลย พอร้อนเเล้วหงุดหงิด

บ้านนี้ปกติเป็นคนขี้หนาวค่ะ พอท้อง2เป็นคนขี้ร้อนมากๆค่ะ วันหนึ่งอาบน้ำหลายรอบมากค่ะ

จิงค่ะบ้านนี้ก่อนท้องก้อไม่ค่อยเท่าไหร่นะค่ะเวลาท้องขี้ร้อนมากๆจนแฟนบ่นเลยแหละค่ะ

คิดว่าเป็นบางคนนะคะ บ้านนี้ก่อนท้องเป็นคนขี้ร้อนมาก พอท้องก็กายเป็นคนขี้หนาวเลย

VIP Member

เราค่ะ ตอนอายุครรภ์ยังน้อย ขี้ร้อนมากร้อนแบบอยากอยู่กับพัดลมตลอด อาบน้ำวันละ5เวลา

TapFluencer

บ้านนี้ก่อนท้องก็ขี้ร้อนอยู่แล้วพอท้องหนักกว่าเดิมแต่น่าจะเป็นแค่บางคนนะคะ

อาจจะจริงนะคะ บ้านนี้ตอนท้องร้อนมากๆ ต้องเปิดแอร์ตลอดคะ🥵