34 Các câu trả lời

ืตอนซาวด์​ ไม่ค่อยมีเท่าไหร่​ แต่พอ​ ออกมาปังมากเลยค่ะแม่ๆ55🥰

30wค่ะ ให้เห็นแค่นี้แอบขี้อาย ออกมาเอาดั้งคมๆมาด้วยนะลูก😄

ค่ะ เวลาคลอดขอให้เอาดั้งคมๆออกมาด้วย❤️

บ้านนี้มาทั้งดั้งทั้งคาง หวังว่าออกมาจะเอาตามมาด้วยนะคะ 😂

บ้านนี้ จมูกเป็นสัน ออกมาไม่รู้จะเอาดั้งมาด้วยไหม😅

ซาว 4มิติค่ะ

แม่ก็หวังว่าลูกชายจะพกดั้งโด่งๆมาเหมือนพ่อน๊า 😬

ทางนี้ก็ลุ้นเหมือนกันค่ะว่าออกมาจะมีดั้งมั้ย 36+3 w

บ้านนี้ก็โด่งพอประมาณ ตอนซาวด์ 28w ตอนนี้ 32w แล้วค่ะ

TapFluencer

หมอว่ามีดั้ง แต่น้องทำปากจู๋ใส่ เลยเห็นไม่ชัด🤣

ซาวด์ตอน30wkค่ะแม่ แต่ออกมาไม่รู้จะโด่งมั้ย😅

ซาวตอน24วีคค่ะ คลอดมาจะโด่งแบบนี้ใหม😁