9 Các câu trả lời

บ้านนี้27ธันว่าจร้า ความรู้สึกเหมือนกันเลยค่ะ จะลูกจะนั่ง ลำบากมาก แล้วก็ปวดฉี่บ่อยมาก

ใช่ค่ะ วันก่อนไปเดินห้างกะเพื่อน เข้าห้องน้ำเป็นว่าเล่นเลย

VIP Member

บ้านนี้30ธันวา ความรู้สึกเหมือนกันเลยคะแม่ จะลุก จะนั่ง จะนอน ลำบากไปหม๊ดดดดด

จับมือเลยแม่ อดทนไปด้วยกันนะคะ

บ้านนี้24ธค. ค่ะ ยังขับมอไซ,ซ้อนบ้างไปกลับที่ทำงานวันละ20โลทุกวันอยู่เลยจ้า

สุดยอดเลยแม่

บ้านนี้ 25ธค.ค่ะ ตอนนี้ลำบากม๊ากกกกกกกกกก😂

บ้านนี้20 ธ.ค ยังเงียบอยู่เลยคะ

บ้านนี้มีปวดจิมิบ้างบางครั้งค่ะ

VIP Member

จริงๆเราสิ้นเดือนธันวาค่ะ

อยากแตกแล้วค่ะ ไม่ไหว

บ้านนี้กำหนด31ธ.ค เลยค่ะ

ปีใหม่เลยนะแม่

อีกไม่นานแล้วรอๆๆ

คลอดแล้วคะมาให้กำลังใจ😘

24ธ.ค

วันนี้มีเลือดออก..มานิดหนึ่งคะ..ยังไม่ปวดหน่วง..และมีท้องแข็งแต่ไม่ถี่..ไปหาหมอมาปากมดลูกยังไม่เปิดคะ..หมอให้นอนพักเยอะ..

Câu hỏi liên quan